ILT20 Season 2: ILT20 સિઝન 2માં શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કરવા ટીમો આવતીકાલથી શરૂ થતી પર વિશ્વાસ વ્યક્ત કરે છે,જાણો વધુ માહિતી.

ILT20 Season 2 આ વર્ષે 19 જાન્યુઆરીથી 18 ફેબ્રુઆરી સુધી રમાશે. તેમાં છ ટીમો હશે: ગુરુવારે, ટ્રોફી સાથે ફોટો શૂટ માટે દુબઈ ઈન્ટરનેશનલ સ્ટેડિયમમાં ભેગા થયેલા ટીમના કેપ્ટન અને વાઇસ કેપ્ટન્સ અને ત્યારપછીની પત્રકાર પરિષદ પોતપોતાની ટીમના પ્રદર્શનને લઈને ઉત્સાહિત હતા. અબુ ધાબી નાઈટ રાઈડર્સ, ડેઝર્ટ વાઈપર્સ, ગલ્ફ જાયન્ટ્સ, દુબઈ કેપિટલ્સ, એમઆઈ એમિરેટ્સ અને શારજાહ વોરિયર્સ. છ ટીમોનો સમાવેશ કરતી આ એક મહિના લાંબી હરીફાઈ, અમીરાત ક્રિકેટ બોર્ડ ઈવેન્ટ છે, અને ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ કાઉન્સિલ (ICC) દ્વારા આપવામાં આવેલ લિસ્ટ A સ્ટેટસ ધરાવે છે.

ILT20 Season 2 :

દુબઈ [UAE], જાન્યુઆરી 18 (ANI): ઇન્ટરનેશનલ લીગ T20 સીઝન બે શુક્રવારથી શરૂ થશે અને કેપ્ટન ડે દરમિયાન, ક્રિસ લિન, ઑસ્ટ્રેલિયન બેટર અને ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ગલ્ફ જાયન્ટ્સના સુકાનીએ છેલ્લી સિઝનની પરાક્રમોનું પુનરાવર્તન કરવાની આશા વ્યક્ત કરી હતી અને T20 ક્રિકેટ કેવી રીતે પુનઃશોધ અને અનુકૂલન વિશે વાત કરે છે.

ILT20 Season 2 આ વર્ષે 19 જાન્યુઆરીથી 18 ફેબ્રુઆરી સુધી રમાશે. તેમાં છ ટીમો હશે:

અબુ ધાબી નાઈટ રાઈડર્સ, ડેઝર્ટ વાઈપર્સ, ગલ્ફ જાયન્ટ્સ, દુબઈ કેપિટલ્સ, એમઆઈ એમિરેટ્સ અને શારજાહ વોરિયર્સ.

ILT20 Season 2 દ્વારા એક રિલીઝમાં, લીને જણાવ્યું હતું કે, “અમે ગયા વર્ષે શાનદાર કામ કર્યું હતું. T20 એ પરિસ્થિતિને પુનઃશોધ અને અનુકૂલન કરવા વિશે છે. ગયા વર્ષે અમારી પાસે કેટલીક શાનદાર બેટિંગ વિકેટ હતી, અને આશા છે કે, અમે અમારા પ્રદર્શનનું પુનરાવર્તન કરીશું.”

ભારતમાં તાજેતરના ICC વર્લ્ડ કપમાં ઉત્કૃષ્ટ પ્રદર્શન કર્યું છે. સિઝન 2માં 100 થી વધુ આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટરો જોવા મળશે. ડેવિડ વોર્નર, શાહીન આફ્રિદી, સુનીલ નારાયણ, ડ્વેન બ્રાવો, નિકોલસ પૂરન, એલેક્સ હેલ્સ, શાદાબ ખાન, રોવમેન પોવેલ, દાસુન શનાકા, સિકંદર રઝા, રહેમાનુલ્લા ગુરબાઝ, જેમ્સ વિન્સ, ક્રિસ જોર્ડન જેવા સ્ટાર્સ , ટ્રેન્ટ બોલ્ટ, કાર્લોસ બ્રેથવેટ, અંબાતી રાયડુ, ટોમ કોહલર-કેડમોર, ક્રિસ વોક્સ, શેરફેન રધરફોર્ડ અને શેલ્ડન કોટ્રેલ બધા એક્શનમાં જોવા મળશે.

શારજાહ વોરિયર્સના સુકાની ટોમ કોહલર-કેડમોરે કહ્યું: “આ વર્ષે અમારી પાસે ગયા વર્ષની સરખામણીમાં વધુ સંતુલિત ટીમ છે. અમારી પાસે ઘણા સારા ઓલરાઉન્ડર અને શ્રેષ્ઠ બેટિંગ વિકલ્પો છે. અમને અમારા છોકરાઓ પર વિશ્વાસ છે. દરેક ટીમ ઇચ્છે છે કે જીતની શરૂઆત છે અને અમે આવતીકાલની રાહ જોઈશું. આશા છે કે, અમે સારી શરૂઆત કરી શકીશું અને ફાઈનલ તરફ જઈ શકીશું.”

કોલિન મુનરો, ડેઝર્ટ વાઇપર્સના સુકાની, શાહીન શાહ આફ્રિદી જેવા સ્ટાર પાકિસ્તાની ખેલાડીઓ સાથે તેની ટીમમાં ઉત્કૃષ્ટ ટીમ છે. પોતાની ટીમની તકો વિશે વાત કરતા મુનરોએ કહ્યું: “અમારી ટીમમાં કેટલાક સુપરસ્ટાર છે. અમે અહીંની પરિસ્થિતિઓને અનુરૂપ બનવાનો પ્રયત્ન કરીશું અને સારો દેખાવ કરીશું.”

ILT20 Season 2 અબુ ધાબી નાઈટ રાઈડર્સના સુકાની સુનીલ નરીને, જેની પાસે રોમાંચક ટીમ છે, તેણે કહ્યું: “ગયા વર્ષે અમારી સાથે કેટલીક બાબતો ખોટી થઈ હતી. અમે આ સિઝનમાં વધુ સારી રીતે બતાવીશું. અમારું અંતિમ લક્ષ્ય આ ટ્રોફી જીતવાનું છે. જોકે મને આનંદ છે. અબુ ધાબીમાં રમી રહ્યા છીએ, તેનો ઉદ્દેશ્ય તમામ વિકેટોને અનુકૂલિત કરવાનો અને અમારી યોજનાઓને અમલમાં મૂકવાનો રહેશે.”

દુબઈ કેપિટલ્સના સેમ બિલિંગ્સ, જેમણે તેના કેપ્ટન ડેવિડ વોર્નરની જગ્યાએ પ્રેસ કોન્ફરન્સને સંબોધિત કરી હતી, જેઓ ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યા છે, તેમણે કહ્યું: “ડેવિડની સામે ઘણી વખત રમી ચૂક્યો છે તેની સાથે રમવું ખૂબ સારું રહેશે. અમારી પાસે એક મહાન ટીમ છે અને અમને વિશ્વાસ છે. એક સારા પ્રદર્શનનું નિર્માણ. અન્ય તમામ ટીમો મજબૂત હોવા સાથે, આ એક મહાન પૂર્ણતા હશે.”

નિકોલસ પૂરન, મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ અમીરાતના સુકાની, અને જેમણે ILT20 સિઝન 1 માં કેટલીક આકર્ષક ક્રિકેટ રમી છે, તેણે પુષ્ટિ કરી કે તેની નજર સુંદર ટ્રોફી પર છે.ILT20 Season 2 “અમે પડકારની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ. અમે એક શાનદાર શરૂઆતની આશા રાખીએ છીએ. મુંબઈ ફ્રેન્ચાઈઝીનું નેતૃત્વ કરવું એ શાનદાર છે.

વધુ વાંચો

Vadodara boat accident update: બોટ ચલાવનાર તથા શિક્ષકોની બેદરકારીના કારણે 14 મૃતદેહ બહાર આવ્યા, 12 વિદ્યાર્થીઓ અને 2 શિક્ષકોના થયા મોત, જાણો વધુ માહિતી.

Gujarat Live News Today : ગુજરાતમાં તમામ સરકારી કચેરીઓ 22 જાન્યુઆરીએ બપોર સુધી બંધ રહેશે,રાજ્ય સરકારે બહાર પાડ્યું જાહેરનામું.

Vadodara boat accident Live update : પીએમઓએ વ્યક્ત કર્યું શોક,મૃતકોના પરિવારજનોને કેટલા રૂપિયા આપવામાં આવશે,ગુજરાત સરકારે પણ સહાયની રકમ જાહેર કરી છે, જાણો કેટલી સહાય કરી ?

અયાન ખાન, મુહમ્મદ વસીમ, આદિત્ય શેટ્ટી, આર્યન લાકરા, કાર્તિક મયપ્પન, રોહન મુસ્તફા, વૃત્યા અરવિંદ, બાસિલ હમીદ અને આલીશાન શરાફુ જેવા યુએઈના કેટલાક ખેલાડીઓ જેમણે તાજેતરમાં આંતરરાષ્ટ્રીય મેચોમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે તે તમામ વિવિધ ટીમો માટે રમી રહ્યા છે. આ એડિશનમાં યુએઈના કુલ 25 ખેલાડીઓ ભાગ લેશે.

ત્રણેય સ્થળો – દુબઈ ઈન્ટરનેશનલ સ્ટેડિયમ, શારજાહ ક્રિકેટ સ્ટેડિયમ અને અબુ ધાબી ઝાયેદ ક્રિકેટ સ્ટેડિયમ આ ઈવેન્ટ માટે તૈયાર છે. ILT20 Season 2 ફાઈનલ સહિત 15 મેચ દુબઈમાં યોજાશે, જ્યારે અબુ ધાબી 11 મેચોની યજમાની કરશે અને શારજાહ આઠ મેચ રમશે.

ILT20 Season 2 ઓપનિંગ મેચ 19 જાન્યુઆરી (શુક્રવાર) ના રોજ શારજાહ ક્રિકેટ સ્ટેડિયમ ખાતે રમાશે જ્યારે ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ગલ્ફ જાયન્ટ્સ શારજાહ વોરિયર્સ સામે સાંજે 6.30 વાગ્યે (યુએઈ સમય) થી ટકરાશે. સિમોન ટોફેલ અને અલીમ દારની આગેવાની હેઠળ વિશ્વભરના ટોચના અમ્પાયરો મેચોનું સંચાલન કરશે. કોમેન્ટ્રી ટીમમાં વસીમ અકરમ, વકાર યુનિસ, વિરેન્દ્ર સેહવાગ, શોએબ અખ્તર, હરભજન સિંહ અને ઘણા ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટરો જેવા દિગ્ગજ ખેલાડીઓનો સમાવેશ થાય છે. (ANI)