શું તમે શેર માકેટ માં જાપાની સૉફ્ટબેંકેમાં રોકાણ કરવા નો વિશારો છો તો આ ન્યુઝ વાંચી લો

શેર માકેટ : ડિલિવરી માં જાપાની સમૂહ Softbank એ 17 નવેમ્બરના ખુલ્લા બજાર લેણદેણના દ્વારા 738.64 કરોડ રૂપિયાના શેર વેચ્યા છે. સૉફ્ટબેંકે પોતાની યૂનિટ એસવીએફ ડોરબેલ (SVF Doorbell(Cayman) ના દ્વારા ડેલ્હીવરીમાં 1.83 કરોડ ઈક્વિટી શેર વેચ્યા છે. શેરોની આ સંખ્યા ડેલ્હીવરીના પેડ-અપ ઈક્વિટીના 2.49 ટકાના બરાબર છે.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
Instagram Group Join Now
શેર માકેટ

શેર માકેટમાં ડિલિવરી માં જાપાની સૉફ્ટબેંકે નજીક 740 કરોડ

ડિલિવરી માં જાપાની સૉફ્ટબેંકે નજીક 740 કરોડ રૂપિયાના શેર વેચ્યા Delhivery માં જાપાની સમૂહ Softbank એ 17 નવેમ્બરના ખુલ્લા બજાર લેણદેણના દ્વારા 738.64 કરોડ રૂપિયાના શેર વેચ્યા છે. સૉફ્ટબેંકે પોતાની યૂનિટ એસવીએફ ડોરબેલ (SVF Doorbell(Cayman) ના દ્વારા ડેલ્હીવરીમાં 1.83 કરોડ ઈક્વિટી શેર વેચ્યા છે. શેરોની આ સંખ્યા ડેલ્હીવરીના પેડ-અપ ઈક્વિટીના 2.49 ટકાના બરાબર છે.

સપ્ટેમ્બર 2023 સુધી SVF Doorbell (Cayman) ની પાસે ડેલ્હીવરી

સપ્ટેમ્બર 2023 સુધી SVF Doorbell (Cayman) ની પાસે ડેલ્હીવરીમાં 14.46 ટકા ઈક્વિટી ભાગીદારી હતી. Delhivery Share Price: જાપાની સમૂહ સૉફ્ટબેંક (Softbank) એ 17 નવેમ્બરના ખુલ્લા બજાર લેણદેણના દ્વારા લૉજિસ્ટિક્સ કંપની ડેલ્હીવરી (Delhivery) માં 738.64 કરોડ રૂપિયાના શેર વેચ્યા છે. સ્ટૉક એક્સચેંજ પર વર્તમાન બલ્ક ડીલ્સના આંકડાઓના અનુસાર, સૉફ્ટબેંકે પોતાની યૂનિટ એસવીએફ ડોરબેલ (SVF Doorbell(Cayman) ના દ્વારા ડેલ્હીવરીમાં 1.83 કરોડ ઈક્વિટી શેર વેચ્યા છે. શેરોની આ સંખ્યા ડેલ્હીવરીના પેડ-અપ ઈક્વિટીના 2.49 ટકાના બરાબર છે. ઉપરોક્ત ડીલની સાથે, કંપનીમાં એસવીએફ (SVF) ની કુલ ભાગીદારી હવે ઘટીને લગભગ 12 ટકા રહી ગઈ છે. ઉલ્લેખનીય છે કે આ શેર સરેરાશ 403.51 રૂપિયા પ્રતિ શેરના ભાવ પર વેચી ગયા. તેની કિંમત 738.64 કરોડ રૂપિયા રહી.

NSE

એનએસઈ (NSE) પર ડેલ્હીવરી (Delhivery) ના સ્ટૉક 3 ઓગસ્ટની બાદ પહેલીવાર 400 રૂપિયાની નીચે બંધ થયા. કુલ આ શેર 3.46 ટકા ઘટીને 399.55 રૂપિયા પર આવી ગયા.

Join WhatsApp Group Join Now
Join Telegram Group Join Now