FCI Recruitment : ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી 2023

FCI Recruitment : ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી, છેલ્લી તારીખ : 15-11-2023

FCI Recruitment : ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી @ fci.gov.in : ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશન ( FCI ) નિવૃત્ત સિવિલ એન્જિનિયરો પાસેથી અરજીઓ માંગી રહી છે, જેઓ કેન્દ્ર સરકાર/રાજ્ય સરકાર/પીએસયુમાંથી સલાહકારની પોસ્ટ માટે નિવૃત્ત થયા છે.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
Instagram Group Join Now
FCI Recruitment
FCI Recruitment

ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતીની સત્તાવાર સૂચના અનુસાર ઉમેદવારોની પસંદગી ઇન્ટરવ્યુ અને દસ્તાવેજોની ચકાસણી પર આધારિત છે. પસંદગી પ્રક્રિયા અંગેની વિગતો પછીથી જણાવવામાં આવશે. રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો નિયત ફોર્મેટમાં અરજી ફોર્મ ભરી શકે છે.ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતીની સત્તાવાર સૂચના અનુસાર ઉમેદવારોની પસંદગી ઇન્ટરવ્યુ અને દસ્તાવેજોની ચકાસણી પર આધારિત છે. પસંદગી પ્રક્રિયા અંગેની વિગતો પછીથી જણાવવામાં આવશે. રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો નિયત ફોર્મેટમાં અરજી ફોર્મ ભરી શકે છે.ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતીની સત્તાવાર સૂચના અનુસાર ઉમેદવારોની પસંદગી ઇન્ટરવ્યુ અને દસ્તાવેજોની ચકાસણી પર આધારિત છે. પસંદગી પ્રક્રિયા અંગેની વિગતો પછીથી જણાવવામાં આવશે. રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો નિયત ફોર્મેટમાં અરજી ફોર્મ ભરી શકે છે.

ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે પોસ્ટનું નામ

ફૂડ કોર્પોરેશન ઓફ ઈન્ડિયા (FCI) સલાહકારની જગ્યા માટે લાયક ઉમેદવારો પાસેથી અરજીઓ સ્વીકારે છે. ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે માત્ર 01 ખાલી સીટ ઉપલબ્ધ છે.

ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે વય મર્યાદા

ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે અરજી કરવા માટે, ઉમેદવારની મહત્તમ ઉંમર 61 વર્ષની હોવી જોઈએ.

ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે પગાર

  • ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી ની સત્તાવાર સૂચનાના આધારે, પસંદ કરાયેલ ઉમેદવારોને માસિક રૂ. 60000 મહેનતાણું મળશે.

ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટેનો કાર્યકાળ

  • સગાઈ કરારના ધોરણે કરવામાં આવે છે અને ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે પસંદ કરાયેલ ઉમેદવારો 02 વર્ષના સમયગાળા માટે રોકાયેલા રહેશે પરંતુ FCI ધોરણે જરૂર પડ્યે આગળ વધારી શકાય છે. પોસ્ટિંગનું સ્થળ હેડક્વાર્ટર, નવી દિલ્હી હશે.

ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે લાયકાત અને અનુભવ

  • ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે અરજી કરવા માટે, ઉમેદવાર પાસે નીચે દર્શાવેલ જરૂરી લાયકાત અને અનુભવ હોવો આવશ્યક છેઉમેદવાર પાસે સિવિલ એન્જિનિયરિંગની ડિગ્રી અથવા માન્ય યુનિવર્સિટીમાંથી તેની સમકક્ષ ડિગ્રી હોવી જોઈએ.
  • જે અધિકારીઓ કેન્દ્ર/રાજ્ય સરકાર/પીએસયુમાંથી પગાર સ્તર 12 (CDA)/E-5(IDA) પર નિવૃત્ત થયા છે.
  • સંબંધિત સંસ્થાઓમાં સિવિલ એન્જિનિયર તરીકે કામ કર્યું છે.
  • કન્સલ્ટન્ટ માટેની લાયકાત માટે MACP ના આધારે આપવામાં આવેલ પગાર ધોરણ ધ્યાનમાં લેવામાં આવશે નહીં.

ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે પસંદગી પ્રક્રિયા

ઉમેદવારોની ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે વ્યક્તિગત ચર્ચા/ઇન્ટરવ્યુના આધારે પસંદગી કરવામાં આવશે. આ હેતુ માટે રચવામાં આવેલી સમિતિ વ્યક્તિગત વાર્તાલાપ/ઇન્ટરવ્યુ માટે શોર્ટલિસ્ટ કરાયેલા ઉમેદવારોને આમંત્રિત કરશે અને તેમની પસંદગી અંતિમ રહેશે, જેમાં કોઈ વાતચીત કરવામાં આવશે નહીં. ફક્ત પસંદ કરેલ ઉમેદવારને જ સૂચિત કરવામાં આવશે.
ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી

ભારતીય ફૂડ કોર્પોરેશનમાં ભરતી ની અધિકૃત સૂચના અનુસાર , યોગ્ય અને ઈચ્છુક ઉમેદવારોએ અધિકૃત સૂચનામાંથી નિયત ફોર્મેટ મેળવવું જોઈએ અને તે જ યોગ્ય રીતે ભરેલું અરજીપત્ર જરૂરી દસ્તાવેજો સાથે ડેપ્યુટી જનરલ મેનેજર (Estt-I) ને સબમિટ કરવું જોઈએ.

ફૂડ કોર્પોરેશન ઓફ ઈન્ડિયા, 16-20, બારાખંબા લેન, નવી દિલ્હી-110001 અને છેલ્લી તારીખે અથવા તે પહેલાં dgme1.fci@gov.in પર ઈમેલ દ્વારા તેમનું અરજી ફોર્મ પણ સબમિટ કરો. નિયત તારીખ પછી કોઈપણ અરજી સ્વીકારવામાં આવશે નહીં. અરજી ફોર્મ સબમિટ કરવાની અંતિમ તારીખ આ જાહેરાતના પ્રકાશનના 15 દિવસની છે.

Important Link

નોકરીની જાહેરાત માટે: અહીં ક્લિક કરો
અરજી કરવા માટે : અહીં ક્લિક કરો
સત્તાવાર વેબસાઈટ : અહીં ક્લિક કરો

Join WhatsApp Group Join Now
Join Telegram Group Join Now