Live Navratri 2023: ગુજરાતના પ્રખ્યાત ગરબા જુઓ લાઇવ ઘરેબેઠા, Famous તમામ કલાકારો ના લાઇવ ગરબા

Live Navratri 2023: લાઇવ ગરબા: નવરાત્રીની શરૂઆત થઇ ગઇ છે. અને ખેલૈયાઓમા ખૂબ્ જ ઉત્સાહ જોવા મળી રહ્યો છે. લોકો પોતાના મનપસંદ કલાકારોના ગરબા જોવા અને રમવા માટે જતા હોય છે. પરંતુ લાખો લોકો એવા હોય છે જે ઘરેબેઠા મોબાઇલમા લાઇવ ગરબા જોતા હોય છે. ગુજરાતન ફેમસ સિંગરો અને ગુજરાતની ફેમસ ગરબીઓ લાઇવ જોવા માટે ની લીંક મૂકેલ છે. આ લીંક પરથી તમે ગુજરાતના ફેમસ ગરબાઓ લાઇવ જોઇ શકસો. આખી નવરાત્રી દરમિયાન લાઇવ ગરબા જોવા માટે આ પોસ્ટ સેવ રાખો.

Create festival banner App, All wishes & Greeting cards, & Social media banner App

Live Navratri 2023: ગુજરાતના પ્રખ્યાત ગરબા જુઓ લાઇવ ઘરેબેઠા, Famous તમામ કલાકારો ના લાઇવ ગરબા

Live Navratri 2023

ગુજરાતમા નવરાત્રી નુ ખૂબ જ મહત્વ રહેલુ છે. મોટા શહેરોમા પાર્ટી પ્લોટમા ગરબા યોજાઇ છે. તો ગામડાઓમા અને શહેરોમા શેરી ગરબા નુ આયોજન થાય છે. આ નવરાત્રી દરમિયાન ફેમસ સિંગરો ક્યા પરફ્રોમ આપનાર છે તે જોઇએ.

A few of the most popular features of Festival greeting card maker App are-

 • Customize the text, logo and theme – Crop and Rotate
 • Easy to download and easy to share
 • Over 100+ Categories are available like
 • Festivals
 • Greetings
 • Motivational
 • Business ethics
 • Devotional
 • Inspirational thoughts
 • Good Morning & Good Night

Kinjal Dave Live Garba 2023

ચાર ચાર બંગડીવાડી ગાડી થી ફેમસ થનાર કિંજલબેન દવે ગરબાના સારા ગાયક કલાકાર છે. તેમના ફેન્સ તેમના ગરબા જોવા માટે ઉમતી પડતા હોય છે. આ નવરાત્રીમા તમામ 9 દિવસ દરમિયાન કિંજલબેન દવે મુંબઇ, બોરીવલી, કચ્છી ગ્રાઉન્ડ મા યોજાતા ગરબામા પરફોર્મ આપનાર છે.

Kirtidan Gadhvi Live Garba 2023

નવરાત્રી અને ગરબાનુ બીજુ નામ એટલે સૂરીલા ગાયક કલાકાર કિર્તીદાન ગઢવી. નવરાત્રી સિવાય પણ કોઇ પ્રસંગોમા રાસ રમવાનુ હોય તો મોટાભાગે લોકો કિર્તીદાન ગઢવી ના ગરબા પર રમવાનુ વધુ પસંદ કરે છે. ટહુકાર ગરબા આલ્બમ તેમના હજુ ધૂમ મચાવે છે. ગુજરાતમા હજારો ગરબીઓ એવી છે જેમા નવરાત્રીમા DJ પર લોકો કિર્તીદાન ગઢવી ના ટહુકાર પર ગરબે રમે છે. કિર્તીદાન ગઢવી આ નવરાત્રીમા તમામ 9 દિવસ અમદાવાદ એસ.પી.રીંગ રોડ પર યોજાત પાર્ટીપ્લોટ ગરબા મા પોતાનુ પરફોર્મ આપનાર છે.

Geeta Rabari Live Garba 2023

સૂરીલા ગાયક કલાકાર ગીતાબેન રબારી ના ગરબા ખૂબ જ ફેમસ છે. લોકો ગીતાબેન રબારી નો લાઇવ કાર્યક્રમ જોવાનુ ચૂકતા નથી. તો નવરાત્રીમા લાઇવ ગરબા જોવાનુ વધુ પસંદ કરે છે. આ નવરાત્રી દરમિયાન ગીતાબેન રબારી મુંબઇ અંધેરી પૂર્વ મા યોજાતા ગરબામા પરફોર્મન્સ આપનાર છે.

Aishwarya Majmudar Live Garba 2023

નવરાત્રીમ ઐશ્વર્યા મજમુદાર ના ગરબા આલ્બમ પર લોકો ગરબે રમે છે. આ નવરાત્રીમા સૂરીલા ગાયક કલાકાર એશ્વર્યા મજમુદાર મુંબઇ, બોરીવલી મા યોજાતા પાર્ટી પ્લોટ ગરબા મા પરફોર્મ આપનાર છે.

Falguni Pathak Live Garba 2023

ગરબા માટે સૌથી પહેલુ નામ લોકોને ફાલ્ગુની પાઠકનુ જ આવે છે. ગરબા માટે ખૂબ જ જુના અને ફેમસ સીંગર ફાલ્ગુની પાઠક ના ગરબા આલ્બમ પર લોકો મન મૂકીને ગરબે રમવાનો આનંદ માણે છે. આ નવરાત્રીમા ફાલ્ગુની પાઠક બોરીવલી મુંબઇ મા યોજાતા પાર્ટી પ્લોટ ગરબા મા પરફોર્મ આપનાર છે.

Jignesh Kaviraj Live Garba 2023

જિજ્ઞેશ કવિરાજ ના ગીતો પર રમવાનુ લોકો ચૂકતા નથી. આ નવરાત્રીમા સૂરીલા ગાયક ક્લાકાર જિજ્ઞેશ કવિરાજ અમદાવાદ, એસ.જી.હાઇવે ગોતા નજીક યોજાતા પાર્ટી પ્લોટમા પરફોર્મ આપનાર છે.

Osman Mir Live Garba 2023

ઓસમાણ મીર ના ગીતો અને ગરબા પન લોકો ખૂબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે. ઓસમાન મીર આ નવરાત્રીમા બોરીવલી મુંબઇ મા યોજાતા ગરબામા પોતાનુ પરફોર્મ આપનાર છે.

નવરાત્રીમા હવે મોટા શહેરોમા એ.સી. ડોમ મા આધુનીક ગરબા યોજાય છે. પરંતુ હજુ આપણા ગામડાઓમા પ્રાચીન ગરબીઓ યોજાય છે અને પરંપરાગત ગરબાઓ ગાવાની સાથે લોકો ગરબે રમવાનો આનંદ કરતા હોય છે.

Live Navratri 2023

નાઇડુ કલબ લાઇવ ગરબા 2023અહિં ક્લીક કરો
કિર્તીદાન ગઢવી લાઇવ ગરબા 2023અહિં ક્લીક કરો
ગીતાબેન રબારી લાઇવ ગરબા 2023અહિં ક્લીક કરો
લક્ષ્મી વિલાસ પેલેસ લાઇવ ગરબા 2023અહિં ક્લીક કરો
ઓસમાણ મીર લાઇવ ગરબા 2023અહિં ક્લીક કરો
ફાલ્ગુની પાઠક લાઇવ ગરબા 2023અહિં ક્લીક કરો
જિજ્ઞેશ બારોટ લાઇવ ગરબા 2023અહિં ક્લીક કરો
એશ્વર્યા મજમુદાર લાઇવ ગરબા 2023અહિં ક્લીક કરો
પાર્થીવ ગોહિલ લાઇવ ગરબા 2023અહિં ક્લીક કરો

ગુજરાતની સૌથી મોટી ગરબી

ઘણા નાના પાયાથી આ ગરબીની શરૂઆત કરવામા આવી હતી ત્યારે ઘરે ઘરે જઈને લોકોને આમંત્રિત કરતા અને પ્રસાદી આપતા. સૌપ્રથમ ગરબામાં લગભગ 500 જેટલા લોકો જ જોડાયા હતા અને આ વર્ષે 35000 ગરબા ખેલૈયાઓ તથા 1500 જેટલા દર્શકો જોડાનાર છે. સામાજિક કાર્ય માટે આ ગરબા શરૂ કર્યા હોવાને લીધે શરૂઆતમાં નિઃશુલ્ક ગરબા ખેલૈયાઓ ગરબે ઘૂમતા. પરંતુ સમય જતાં સામાજિક કાર્યો વધતા ગયા અને ડોનેશનની વધુ જરૂર પડી. ત્યારથી આ ગરબા મા ટીકીટ રાખવામાં આવી છે. એમાં પણ છોકરીઓ માટે તો એ સુવિધા પણ ઉપલબ્ધ છે કે ગરબા પછી ટિકિટના પૈસા પાછા લઈ શકે અથવા ડોનેટ કરી શકે છે. શરૂઆતમાં 500 રૂપિયા ટિકિટનો ભાવ હતો, જ્યારે આ વર્ષે છોકરાઓ માટે 4923 રૂપિયા અને છોકરીઓના 1383 રૂપિયા ટીકીટ રાખવામાં આવી છે.

Free graphical app with personalized offers and discount
Days & Festival’s celebration like as Republic, Independence, April Fool, Blood Donor, Earth, Eid Milad, Fathers, Mothers, Women’s, Friendship, Gujarat, Labor, Teachers, Technology, Valentine, Water, Cancer, Environment, Health, Wildlife, Nontobacco, AIDS, Doctors, Youth Day, Lohri, Makar Sankranti, Pongal, Holi, Basant Panchami, Shivaratri, Baisakhi, Rama Navami, Ramadan, Raksha Bandhan, Janmashtami, Ganesh Chaturthi, Navratri, Durga Ashtami, Karwa Chauth, Narak Chaturdashi, Diwali, Gudi Padwa, Pateti, Onam and many more. and also we provide Gods and Freedom fighters Birth Anniversaries

This is one of the best Festival banner maker app trusted by millions of users for Business Brand Promotion and creating status-specific posters. From professional to casual messages, you can use this ideal Best wishes app that gives you an opportunity to keep your brand updated and activated.

If you share its post on your WhatsApp status and other social media handles like Facebook, Instagram, and Twitter, it will improve your networking and give a reason to expand your business across the globe. So, download this Business marketing post maker app and start connecting with your prospects or past clients. Show them how active you are and give a reason to start working on the next project.

જ્યારે ગરબા શરૂ કર્યા ત્યારે ખબર પણ નહોતી કે આ ગરબાનુ ક્ષેત્ર આટલું બધું મોટું થઈ જશે અને હવે તો દેશ વિદેશમાં જેમકે અમેરિકા, ઇંગ્લેન્ડ, કેનેડા તમામ લોકો યુનાઈટેડ વે ના ગરબાના ચાહકો છે અને નવરાત્રી દરમિયાન વડોદરા ખાતે ગરબા રમવા પણ આવે છે. તથા જે લોકો રૂબરૂ નથી પહોંચી શકતા તે યુનાઇટેડ વે બરોડા લાઇવ ગરબા જોવાનો આનંદ અચૂક માણે છે.

Friendship day Greetings Cards has unique features:

 • All work in single screen.
 • Full view canvas.
 • Share Stickers to social apps.
 • Share Quotes to social apps.
 • Set Greeting as wallpaper.
 • Quotes to choose from.
 • Landscape and Portrait support.
 • Photo effects.

So, download the Digital Banner app, and start exploring your creativity by editing, cropping, adding effects and mixing it with the high quality picture. Yes, you can add wonderful stickers and customize the theme that would transform your regular post into a finely tuned professional post.

A few of the most popular features of Festival greeting card maker App are-

 • Customize the text, logo and theme – Crop and Rotate
 • Easy to download and easy to share
 • Over 100+ Categories are available like
 • Festivals
 • Greetings
 • Motivational
 • Business ethics
 • Devotional
 • Inspirational thoughts
 • Good Morning & Good Night

Leave a Comment