best Toyta Car : હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ પ્રોજેક્ટ પ્રદર્શનના તબક્કામાં પહોંચે છે

best Toyta Car : હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ best Toyta Car હિલક્સ પ્રોટોટાઇપ્સ સાથે મૂલ્યાંકન અને પ્રદર્શન ચાલુ છે
best Toyta Car મોટર મેન્યુફેક્ચરિંગ યુકે દ્વારા દસ પ્રોટોટાઇપ વાહનો, best Toyta Car bની ફ્યુઅલ સેલ ઇલેક્ટ્રિક ટેક્નોલોજી દ્વારા સંચાલિત અને ટેઇલપાઇપ ઉત્સર્જન ઉત્પન્ન કરતા નથી.પ્રોજેક્ટ સમગ્ર પ્રદેશમાં કાર્બન તટસ્થતા પહોંચાડવા માટે હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ સોલ્યુશન્સના વિકાસને વેગ આપવા માટે best Toyta Car ની વ્યાપક યુરોપિયન વ્યૂહરચના દર્શાવે છે.

best Toyta Car હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ પિક-અપને સાકાર કરવા માટેનો ગ્રાઉન્ડ બ્રેકિંગ પ્રોજેક્ટ તેના આગલા અને અંતિમ તબક્કામાં આગળ વધી ગયો છે, જે શૂન્ય-કાર્બન ભવિષ્ય તરફ ટોયોટાની પ્રગતિમાં વધુ એક સીમાચિહ્નરૂપ છે.સપ્ટેમ્બર 2023 માં પ્રથમ પ્રોટોટાઇપ વાહનનું અનાવરણ થયું ત્યારથી, best Toyta Car અને તેના કન્સોર્ટિયમ ભાગીદારો, યુકે સરકારના ભંડોળ દ્વારા સમર્થિત, સઘન મૂલ્યાંકન અને પ્રદર્શનના તબક્કે પહોંચી ગયા છે.

best Toyta Car આ સંયુક્ત વિકાસ પ્રોજેક્ટમાં નવીનતમ સીમાચિહ્ન કાર્બન તટસ્થતા તરફ ટોયોટાની મલ્ટિ-પાથ વ્યૂહરચનાનો વ્યાપક અવકાશ દર્શાવે છે, જેમાં વિવિધ પાવરટ્રેન સોલ્યુશન્સ – હાઇબ્રિડ ઇલેક્ટ્રિક, પ્લગ-ઇન હાઇબ્રિડ ઇલેક્ટ્રિક, બેટરી ઇલેક્ટ્રિક, ફ્યુઅલ સેલ ઇલેક્ટ્રિક અને ઇ-ઇંધણનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. વિવિધ વપરાશકર્તા જરૂરિયાતો અને સ્થાનિક ઈન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર.

best Toyta Car કુલ 10 ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ પ્રોટોટાઇપ હવે ઇંગ્લેન્ડના ડર્બીમાં best Toyta Car મેન્યુફેક્ચરિંગ યુકે (TMUK) સુવિધામાં બનાવવામાં આવ્યા છે. પાંચ વાહનો સલામતી, કાર્યક્ષમતા, કાર્યક્ષમતા અને ટકાઉપણુંનું મૂલ્યાંકન કરવા માટે સખત ફિલ્ડ પરીક્ષણમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે, વાસ્તવિક દુનિયાની પરિસ્થિતિઓમાં ટેસ્ટ ડ્રાઈવ ડેટા જનરેટ કરે છે. પાંચ વધુ એકમો ગ્રાહક અને મીડિયા પ્રદર્શનમાં રોકાયેલા છે, જેમાં બે આગામી ઓલિમ્પિક અને પેરાલિમ્પિક ગેમ્સ પેરિસ 2024માં સામેલ છે. ગ્રાહકોને હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ ટેક્નોલોજી સાથે જોડીને, best Toyta Car ભવિષ્યમાં સફળ હાઇડ્રોજન પરિવહન ક્ષેત્ર માટે પાયો નાખે છે.

best Toyta Car હાઇડ્રોજન ઇંધણ કોષોમાં ટોયોટાના 30 વર્ષના સંશોધન અને વિકાસની સાથે, હિલક્સ પ્રોજેક્ટમાંથી જાણવાની રીત ફ્યુઅલ સેલ ટેક્નોલોજીની આગલી પેઢીમાં ફાળો આપશે, જે લાંબા સમય સુધી જીવનચક્ર, વાહનો માટે ડ્રાઇવિંગ શ્રેણીમાં વધારો અને ખર્ચમાં નોંધપાત્ર ઘટાડો કરશે.

best Toyta Car અપેક્ષા રાખે છે કે ગતિશીલતા અને પાવર જનરેશન એપ્લિકેશન્સમાં સતત વૃદ્ધિ સાથે 2030 સુધીમાં યુરોપ સૌથી મોટા હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ માર્કેટમાંનું એક બનશે. પરિણામે, ડિસેમ્બર 2023માં best Toyta Car યુરોપ (TME) એ હાઇડ્રોજન ફેક્ટરી યુરોપની જાહેરાત કરી, જે આ ટેક્નોલોજીના વ્યાપારીકરણ માટે best Toyta Car ના સંકલિત અભિગમનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, વિકાસ અને ઉત્પાદનથી લઈને વેચાણ અને વેચાણ પછી.

best Toyta Car ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ પ્રોટોટાઇપ પ્રોજેક્ટ એ હાઇડ્રોજન ટેક્નોલોજીને વધુ વિકસિત કરવા અને સમગ્ર યુરોપમાં હાઇડ્રોજન ઇકો-સિસ્ટમ અને ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચરના વ્યાપક રોલ-આઉટને ઉત્તેજીત કરવા માટે એક મહત્વપૂર્ણ પગલું છે.

best Toyta Car વાહન પ્રોફાઇલ

best Toyta Car સુપ્રસિદ્ધ best Toyta Car હિલક્સ પર આધારિત, વિશ્વના સૌથી મુશ્કેલ ભૂપ્રદેશ પર ગુણવત્તા, ટકાઉપણું અને વિશ્વસનીયતા (QDR) માટે તેની પ્રતિષ્ઠા સાથે, હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ પ્રોટોટાઇપ Toyota Hilux દર્શાવે છે કે કેવી રીતે ફ્યુઅલ સેલ ટેકનોલોજીને પિક-અપમાં એકીકૃત કરી શકાય છે.

best Toyta Car 1968માં તેના પ્રારંભિક પ્રક્ષેપણથી, હિલક્સે ઉત્તર ધ્રુવ, આઇસલેન્ડિક જ્વાળામુખી અને એન્ટાર્કટિક ખંડ પર વિજય મેળવ્યો છે, જ્યારે ડાકાર રેલીમાં ત્રણ વિજય હાંસલ કરીને તેની અદમ્યતા વારંવાર સાબિત કરી છે. ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ શૂન્ય-કાર્બન ભવિષ્ય તરફ જોઈને તે બિનસલાહભર્યા DNA જાળવી રાખે છે.

best Toyta Car બાહ્ય રીતે, ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ નવીનતમ હિલક્સ જેવા જ પરિમાણો અને કઠોર દેખાવ જાળવી રાખે છે. એક્સ્ટ્રા-કેબ ફોર્મેટમાં, તે 5325 મીમી લાંબુ, 1855 મીમી પહોળું અને 1810 મીમી ઊંચું છે પરંતુ સપાટીની નીચે, best Toyta Car ની ફ્યુઅલ સેલ ટેકનોલોજી તેને ટ્રેલબ્લેઝર તરીકે ચિહ્નિત કરે છે.

best Toyta Car મિરાઈ – ટેક્નોલોજીના મુખ્ય ઘટકોનો ઉપયોગ કરીને પાવર પહોંચાડવામાં આવે છે જેણે 2015 માં best Toyta Car એ વિશ્વની પ્રથમ મોટા પાયે ઉત્પાદિત હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ સેડાન રજૂ કરી ત્યારથી લગભગ એક દાયકાના વ્યાવસાયિક ઉત્પાદનમાં તેની ગુણવત્તા સાબિત કરી છે.

best Toyta Car ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ પાસે અપેક્ષિત ડ્રાઇવિંગ રેન્જ છે. 600 કિમી સુધી – બેટરી ઈલેક્ટ્રિક સિસ્ટમ વડે હાંસલ કરી શકાય તે કરતાં વધુ. દરમિયાન, હાઇડ્રોજનના હળવા વજનને કારણે, અન્ય શૂન્ય-ઉત્સર્જન વિકલ્પોની સરખામણીમાં ઉચ્ચ પેલોડ અને ટોઇંગ ક્ષમતા પ્રાપ્ત કરી શકાય છે.

best Toyta Car હાઇડ્રોજનને ત્રણ ઉચ્ચ દબાણવાળી ઇંધણ ટાંકીમાં સંગ્રહિત કરવામાં આવે છે, જેમાં પ્રત્યેકમાં 7.8 કિગ્રાની કુલ સિસ્ટમ ક્ષમતા માટે 2.6 કિગ્રા હોય છે. ટાંકીઓ નિસરણી ફ્રેમ ચેસિસની અંદર માઉન્ટ થયેલ છે.
પોલિમર ઇલેક્ટ્રોલાઇટ ઇંધણ સેલ સ્ટેકમાં 330 કોષો હોય છે અને તે આગળના ધરીની ઉપર માઉન્ટ થયેલ છે. ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ એ પાછળના એક્સલ પર ઇ-મોટર દ્વારા રીઅર-વ્હીલ ડ્રાઇવ છે જે 134 kW (182 DIN hp) મહત્તમ પાવર અને 300 Nm મહત્તમ ટોર્ક પ્રદાન કરે છે. ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે, ઇંધણ કોષ ટેઇલપાઇપ ઉત્સર્જન કરતું નથી, માત્ર શુદ્ધ પાણી.

best Toyta Car લિથિયમ-આયન હાઇબ્રિડ બેટરી, જે ફ્યુઅલ સેલ દ્વારા ઓન-બોર્ડ ઉત્પાદિત વીજળીનો સંગ્રહ કરે છે, તે હાઇડ્રોજન ટાંકીઓની ઉપર, પાછળના લોડ ડેકમાં સ્થિત છે. આ કેબિનની જગ્યાના કોઈપણ નુકસાનને ટાળે છે.

best Toyta Car પ્રોજેક્ટ ઝાંખી

પ્રતિનિધિ પ્રોટોટાઇપ વાહન દ્વારા હાઇડ્રોજનના ફાયદાઓ દર્શાવવા માટે 2022 ની શરૂઆતમાં શક્યતા અભ્યાસ સાથે શરૂ કરીને, હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ પ્રોટોટાઇપ પ્રોજેક્ટ તેના અંતિમ તબક્કા તરફ ગતિએ આગળ વધી રહ્યો છે.

best Toyta Car TMUK અને TME દ્વારા હાથ ધરવામાં આવેલ સંભવિતતા અભ્યાસ, એડવાન્સ્ડ પ્રોપલ્શન સેન્ટર દ્વારા યુકે સરકાર તરફથી અનુગામી ભંડોળને સક્ષમ કરે છે, જે ક્લીનર તકનીકો અને નવી ગતિશીલતા ખ્યાલોના વિકાસને સમર્થન આપતી બિન-લાભકારી સંસ્થા છે.

best Toyta Car કોન્સોર્ટિયમ પાર્ટનર્સ રિકાર્ડો, ETL, D2H એડવાન્સ ટેક્નોલોજીસ, થૅચમ રિસર્ચ અનેbest Toyta Car કોર્પોરેશનના વધારાના સમર્થન સાથે જુલાઈ 2022 થી જાન્યુઆરી 2023 સુધી એક સઘન ડિઝાઇન અને વિકાસ કાર્યક્રમ ચાલ્યો હતો.

best Toyta Car ચેસીસ ફ્રેમ વેલ્ડીંગ સહિતના ભાગોનું ઉત્પાદન, પ્રોટોટાઇપ બાંધકામ પહેલા ફેબ્રુઆરી અને મે 2023 ની વચ્ચે થયું હતું, જે TMUK સુવિધામાં સમર્પિત વિસ્તારમાં best Toyta Car પ્રોડક્શન સિસ્ટમના સિદ્ધાંતોનું પાલન કરે છે. રિકાર્ડોએ પ્રોટોટાઇપ બિલ્ડ માટેની તૈયારીઓને ટેકો આપ્યો, ડિઝાઇન અને વિકાસ કાર્યો હાથ ધર્યા અને TMUK પર ટીમોની સમાંતર સંપૂર્ણ ઉત્પાદન પ્રક્રિયાની પુષ્ટિ કરી.

best Toyta Car પ્રોટોટાઇપ બાંધકામ જૂન અને જુલાઈ 2023 વચ્ચે થયું હતું અને પ્રથમ વાહન માત્ર ત્રણ અઠવાડિયામાં પૂર્ણ થયું હતું. ગયા વર્ષે જુલાઈથી ડિસેમ્બર સુધી સંપૂર્ણ મૂલ્યાંકનના તબક્કા પહેલા વધુ નવ પ્રોટોટાઈપ એસેમ્બલ કરવામાં આવ્યા હતા, જેમાં ટેસ્ટ રિગ અને ટ્રેક ટેસ્ટિંગનો સમાવેશ થાય છે.

best Toyta Car તે દસ પ્રોટોટાઇપ હવે ગ્રાહક જોડાણ પ્રવૃત્તિઓ સાથે ક્ષેત્ર પરીક્ષણ હેઠળ છે, જે ફ્યુઅલ સેલ હિલક્સ માટે આ સંશોધન અને નિદર્શન પ્રોજેક્ટના અંતિમ તબક્કાને પૂર્ણ કરશે.

best Toyta Car હાઇડ્રોજન સોલ્યુશન્સ

best Toyta Car 1992માં તેના હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ ડેવલપમેન્ટની શરૂઆત થઈ ત્યારથી, best Toyta Car એ ટેક્નોલોજી વિશે તેના જ્ઞાનને વિસ્તાર્યું છે અને યુરોપમાં હાલમાં 20 થી વધુ હાઇડ્રોજન ભાગીદારી સાથે, વિવિધ ગતિશીલતાના ઉપયોગો માટે તેને અપનાવવા પ્રોત્સાહિત કર્યા છે.

best Toyta Car આમાં best Toyta Car ના લોજિસ્ટિક્સ ઓપરેશન્સને ડીકાર્બોનિઝ કરવા અને સમગ્ર યુરોપમાં ટકાઉ હાઇડ્રોજન ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચરના વધુ વિકાસને ઉત્તેજીત કરવા માટે હાઇડ્રોજન-સંચાલિત VDL ટ્રક સાથે પાંચ વર્ષની અજમાયશનો સમાવેશ થાય છે.

best Toyta Car જુલાઇ 2021 થી, ટોયોટા કોબ્રાન્ડ તેના CaetanoBus ભાગીદાર સાથે ફ્યુઅલ સેલ બસો બનાવે છે જ્યારે ફ્રેન્ચ ક્લીન મોબિલિટી કંપની GCK દસ ડીઝલ કોચને શૂન્ય ટેલપાઇપ એમિશન વાહનોમાં રૂપાંતરિત કરવા માટે best Toyta Car ના ફ્યુઅલ સેલ મોડ્યુલ્સનો ઉપયોગ કરે છે અને ઓલિમ્પિક અને પેરાલિમ્પિક 204 ની પેરાલિમ્પિક ગેમ્સ દરમિયાન 5,000 થી વધુ મુલાકાતીઓને પરિવહન પ્રદાન કરે છે.

best Toyta Car નોર્વેમાં કોર્વસ સાથેની ભાગીદારીથી ઉપલબ્ધ સૌથી સુરક્ષિત અને સૌથી અદ્યતન દરિયાઈ ઈંધણ સેલ સિસ્ટમનો અહેસાસ થયો છે. વધુમાં, best Toyta Car એ એનર્જી ઓબ્ઝર્વર સાથે મળીને પ્રથમ હાઇડ્રોજન-સંચાલિત, શૂન્ય-ઉત્સર્જન બોટ બનાવવા માટે કામ કર્યું જે ઊર્જામાં આત્મનિર્ભર છે.

best Toyta Car ફ્યુઅલ સેલનો ઉપયોગ નોન-મોબિલિટી એપ્લીકેશન માટે પણ થાય છે, જેમ કે મોડ્યુલર ફ્યુઅલ સેલ જે best Toyta Car પાર્ટનર EODev ના GEH2 જનરેટર્સનો આધાર બનાવે છે. મે 2021માં, તે જનરેટરોએ પેરિસમાં એફિલ ટાવરને લીલા, ટકાઉ પ્રકાશથી પ્રકાશિત કર્યું.

best Toyta Car હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ ડેવલપમેન્ટ

તેના વ્યાપક અનુભવના આધારે, best Toyta Car તેની આગામી પેઢીના હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલનો વિકાસ કરી રહી છે, જે લાંબા સમય સુધી જીવનચક્ર અને ઘટાડેલા ખર્ચ દ્વારા ઉદ્યોગમાં અગ્રણી કામગીરી પ્રદાન કરે તેવી અપેક્ષા છે.

best Toyta Car એ 1992 થી ટેક્નોલોજીને રિફાઇન કરવાનું ચાલુ રાખ્યું છે અને 2015માં best Toyta Car ના ફર્સ્ટ જનરેશન ફ્યુઅલ સેલનો ઉપયોગ કરીને મિરાઈ વિશ્વની પ્રથમ મોટા પ્રમાણમાં ઉત્પાદિત હાઇડ્રોજન ફ્યુઅલ સેલ સેડાન બની હતી. પાંચ વર્ષ પછી, નવી મિરાઈએ બીજી પેઢીના ઈંધણ કોષો રજૂ કર્યા, જેણે ડ્રાઈવિંગ રેન્જને 30% વધારીને લગભગ 650 કિ.મી.

best Toyta Car હાઇડ્રોજનની સંભવિતતાને કારથી આગળ વધારવા માટે, ટોયોટાએ તેના ઇંધણ કોષોને કોમ્પેક્ટ મોડ્યુલર સ્વરૂપમાં પુનઃપેકેજ કર્યા છે. મુખ્ય ઘટકો – ફ્યુઅલ સેલ સ્ટેક અને ઘટકો કે જે હવા પુરવઠો, હાઇડ્રોજન સપ્લાય, કૂલિંગ અને પાવર કંટ્રોલનું સંચાલન કરે છે – એક કોમ્પેક્ટ આકારમાં સંકલિત છે જેને વિવિધ ઉત્પાદનો અને એપ્લિકેશન્સમાં સરળતાથી સ્વીકારી શકાય છે. મોડ્યુલ્સ બોક્સ અથવા ફ્લેટ, લંબચોરસ ફોર્મેટમાં ઉપલબ્ધ છે જેથી નવી એપ્લિકેશન્સમાં વધુ સુગમતા અને સરળ અનુકૂલન થાય.

best Toyta Car આ ફ્યુઅલ સેલ મોડ્યુલો યુરોપમાં સ્થાનિક રીતે એસેમ્બલ કરવામાં આવે છે, બેલ્જિયમમાં TME ના R&D કેન્દ્રમાં, જેમાં ઉચ્ચ ગુણવત્તાની એસેમ્બલી સાથે અદ્યતન તકનીકોને સંયોજિત કરતી એસેમ્બલી લાઇન છે. હાઇડ્રોજન ફેક્ટરી યુરોપ ઓપરેશન વધતી સંખ્યામાં ઇંધણ સેલ સિસ્ટમ્સનું ઉત્પાદન કરશે અને વૈશ્વિક પહોંચ અને સેવા પ્રાપ્ત કરવા માટે best Toyta Car ના અન્ય હાઇડ્રોજન ઓપરેશન્સ સાથે ગાઢ રીતે જોડાયેલું છે.

best Toyta Car હાઇડ્રોજન વપરાશમાં વિસ્તરણ માટેની best Toyta Car ની યોજનાનું મુખ્ય તત્વ નવી, ત્રીજી પેઢીની ફ્યુઅલ સેલ ટેકનોલોજી હાલમાં વિકાસ હેઠળ છે, જેનું વેચાણ 2026-27 માટે સુનિશ્ચિત થયેલ છે. આ એકમો વધુ પાવર ડેન્સિટી અને ડ્રાઇવિંગ રેન્જમાં અપેક્ષિત 20% વધારો આપશે. ટેકનિકલ એડવાન્સિસ અને ઉત્પાદનના જથ્થામાં વધારો એક તૃતીયાંશ કરતાં વધુ ખર્ચ ઘટાડવામાં મદદ કરી શકે છે.

best Toyta Car વધુ સંશોધન વિવિધ પાવર આઉટપુટ સાથે સ્કેલેબલ ફ્યુઅલ સેલ સ્ટેક્સની સંભવિતતા અને જટિલ આકારો સાથેની ઇંધણ ટાંકીઓની ડિઝાઇન, વિવિધ કદના વાહનો સાથે સુસંગત પણ છે.

best Toyta Car કોન્સોર્ટિયમ સભ્યો વિશે

best Toyta Car મેન્યુફેક્ચરિંગ યુકે (ટીએમયુકે) બર્નાસ્ટન, ડર્બીશાયરમાં તેના ઉત્પાદન કેન્દ્રમાં કોરોલા હેચબેક, ટુરિંગ સ્પોર્ટ્સ અને કોમર્શિયલ મોડલ અને ડીસાઈડ નોર્થ વેલ્સમાં તેની સુવિધા પર હાઇબ્રિડ એન્જિનોનું ઉત્પાદન કરે છે. TMUK એ 1992 માં યુરોપમાં best Toyta Car ના પ્રથમ સંપૂર્ણ માલિકીના ઉત્પાદન વ્યવસાય તરીકે ઉત્પાદન શરૂ કર્યું અને જાપાનની બહાર હાઇબ્રિડ ઇલેક્ટ્રિક વાહન ઉત્પાદન માટે કંપનીનું પ્રથમ સ્થાન બન્યું. આજની તારીખે, best Toyta Car એ તેની યુકે ઉત્પાદન કામગીરીમાં £2.75 બિલિયનથી વધુનું રોકાણ કર્યું છે; TMUK હાલમાં 3,000 થી વધુ લોકોને રોજગારી આપે છે અને તેના વ્યાપક UK સપ્લાયર નેટવર્કમાં ઘણી વધુ નોકરીઓને સમર્થન આપે છે.

best Toyta Car રિકાર્ડો એ વૈશ્વિક વ્યૂહાત્મક ઇજનેરી અને પર્યાવરણીય કન્સલ્ટન્સી છે જે પરિવહન, ઊર્જા અને દુર્લભ સંસાધન ક્ષેત્રોમાં વિશેષતા ધરાવે છે. રિકાર્ડોએ હિલક્સ ચેસિસમાં ફ્યુઅલ સેલ ઘટકોના તકનીકી એકીકરણને સમર્થન આપ્યું છે.

best Toyta Car ETL (યુરોપિયન થર્મોડાયનેમિક્સ) ડિઝાઇન અને નવીનતામાં શ્રેષ્ઠતા દ્વારા ઉચ્ચ-અખંડિતતાના થર્મલ સોલ્યુશન્સ પહોંચાડવા માટે પ્રતિબદ્ધ છે. ETL એ રિવર્સિબલ અને મલ્ટી ફેન વ્યવસ્થાનો અભ્યાસ કર્યો છે.

best Toyta Car D2H એડવાન્સ્ડ ટેક્નોલોજીસ મોટરસ્પોર્ટ અને અન્ય ઉચ્ચ-પ્રદર્શન ઉદ્યોગો માટે સિમ્યુલેશન, મોડેલિંગ, એરોડાયનેમિક્સ, થર્મોડાયનેમિક્સ અને ડિઝાઇનમાં ઉચ્ચ-તકનીકી એન્જિનિયરિંગ સેવાઓ પ્રદાન કરે છે. D2H એ CFD પૃથ્થકરણ પૂર્ણ કર્યું છે જ્યાં સુધારણા કરી શકાય છે.

best Toyta Car થેચમ રિસર્ચ, નવી વાહન તકનીકની તકો અને જોખમોને સમજવા માટે સમર્પિત ઓટોમોટિવ રિસ્ક ઇન્ટેલિજન્સ કંપની, ટકાઉ રિપેર કન્સલ્ટન્સીની જોગવાઈ અને રિપેર માર્કેટ માટે હાઇડ્રોજન તાલીમની તૈયારી દ્વારા પ્રોજેક્ટને સમર્થન આપ્યું.

best Toyta Car વાહન વિશિષ્ટતાઓ (કામચલાઉ)

મારા વિશે જાણો… હેલો મિત્રો મારું નામ કૈલાશ માલી છે. મને ભારત અને રાજ્ય સરકારો દ્વારા લાગુ કરવામાં આવતી વિવિધ પરીક્ષાઓ, મહત્વપૂર્ણ યોજનાઓ અને નાણા વિશેની માહિતી ગુજરાતી ભાષામાં લખવી ગમે છે. અધિકૃત વેબસાઈટ પરથી માહિતી ભેગી કરીને વિવિધ માહિતી મેળવ્યા પછી જ લેખ લખું છું. જો તમને મારા દ્વારા લખાયેલો આર્ટિકલ ગમ્યો હોય તો તમે તમારા મિત્રો સાથે પણ શેર કરી શકો છો.