Sachin with Anjali. MS Dhoni with Sakshi : અંજલિ સાથે સચિન.સાક્ષી સાથે એમએસ ધોની રીતિકા સાથે રોહિતઅંબાણી પ્રી-વેડિંગમાં ભારતીય ક્રિકેટના ત્રણ આઇકોન તેમના જીવનસાથી સાથે.

અંજલિ સાથે સચિન.સાક્ષી સાથે એમએસ ધોની.રીતિકા સાથે રોહિત.અંબાણી પ્રી-વેડિંગમાં ભારતીય ક્રિકેટના ત્રણ આઇકોન તેમના જીવનસાથી સાથે.અનંત અંબાણી પ્રી-વેડિંગમાં પત્ની સાથે રોહિત શર્મા.અંબાણીના લગ્ન પહેલાના ફંક્શનમાં ધડાકો કરતા ખાન.ની પ્રી-વેડિંગ પાર્ટીમાં રોકિંગ પરફોર્મન્સ માટે સ્ટેજ પર ફરી ભેગાં.

રિહાનાએ સાત વર્ષ બાદ સ્ટેજ પર લાઈવ પરફોર્મન્સ આપ્યું, ઉઘાડા પગે સ્ટેજ પર કર્યો ડાન્સ ગુજરાત પ્લીસ પોલીસની બહેનોને ગળે લગાવી ફોટોઝ પડાવ્યા, ફેન્સના જીત્યા દિલઅનંત-રાધિકા પ્રિવેડિંગમાં ત્રણેય સુપરસ્ટાર્સ ખાને એકસાથે કર્યો ડાન્સ

અંબાણી પ્રી-વેડિંગમાં ટિમ ડેવિડ સાથે ટ્રેન્ટ બોલ્ટ.મનીષ મલ્હોત્રાએ અનંત અંબાણી અને રાધિકા મર્ચન્ટના લગ્ન પહેલાના ઉત્સવના દિવસ 2ના સ્થળની થોડી ઝલક શેર કરી.અનંત અંબાણી અને રાધિકા મર્ચન્ટના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શનમાં શાહરૂખ

અનંત અંબાણીની પ્રી-વેડિંગના અદ્દભુદ આલિયા ભટ્ટની દીકરી રાહા સાથે મસ્તી કરતા જોવા મળ્યા અનંત અંબાણી,અંબાણીએ MS Dhoni ને શિખવાડ્યા ડાંડિયા, જુઓ બ્રાવો અને સાક્ષી સાથે ડાંડિયા ડાન્સઅનંત-રાધિકાનો કોકટેલ પાર્ટીમાં ગ્લેમર્સ લૂક, ઓફ-શોલ્ડર ગાઉનમાં ડોલ જેવી લાગી દુલ્હન

અનંત અંબાણી પ્રી-વેડિંગ ઈવેન્ટમાં એમએસ ધોની તેની પત્ની સાથે.અનંત અંબાણીની પ્રી-વેડિંગ સેરેમનીમાં MS ધોની, સાક્ષી અને બ્રાવોએ રમ્યા દાંડિયા રાસ, વીડિયો થયો વાયરલ