Gujarati Voice Typing App: વોટ્સએપમાં ગુજરાતી લખવામાં તકલીફ પડતી હોય તો આ એપ ડાઉનલોડ કરો

Gujarati Voice Typing App: Voice to Text કન્વર્ટર માટે સૌથી વપરાશકર્તા મૈત્રીપૂર્ણ અને સરળ એપ્લિકેશન. આ Application ઇન્ટરનેટ કનેક્શન વિના તમારો અવાજ રેકોર્ડ કરીને તમારી પોતાની નોંધ બનાવવાની ક્ષમતા આપે છે. અન્ય ઉપયોગી સુવિધા એ છે કે WiFi વિના આ Application ઉપયોગ કરવાની ક્ષમતા. આનો અર્થ એ છે કે તમે તમારી મૂળ નોંધો ગ્લોગર-નોટ્સમાં છોડી શકો છો.

વોટ્સએપમાં ગુજરાતી લખવામાં તકલીફ પડતી હોય તો આ એપ ડાઉનલોડ કરો – Gujarati Voice Typing App

ઈન્ટરનેટ એક્સેસ મેળવવા માટે તમારે ડેટા પ્લાનનો ઉપયોગ કરવાની જરૂર છે અથવા એક Hotspot શોધવાની જરૂર છે જ્યાં યુઝર્સ તેને એક્સેસ કરી શકે. નહિંતર, જો તમને તેની આટલી વિઝિબિલિટીની જરૂર ન હોય, તો તમને તમારા ફોન પર Voice Detect Toolનો ઉપયોગ કરવામાં અને તમારા ઉપકરણ પરની Google Keep App પર તે સંદેશ સીધો મોકલવામાં રસ હોઈ શકે છે. તમે Google Docsમાં તમારી નોંધોમાં કેટલીક સુવિધાઓ ઉમેરવાનું અથવા તેમના કાર્યનો ઉપયોગ સ્ક્રેપબુકર તરીકે કરવાનું પણ નક્કી કરી શકો છો. આ બધા સારા વિકલ્પો છે!

Gujarati Voice Typing Apk

  • Article Name : Gujarati Voice Typing Apk
  • Category : Application
  • Apk Name : Gujarati Voice Typing Keyboard
  • Total App Downloads : 1 Lakh +

અંગ્રેજી ગુજરાતી કીબોર્ડ એપ્લિકેશનમાં Gujarati Voice Typing Keyboard જે પહેલા કરતાં વધુ ઝડપથી ગુજરાતી ટાઇપ કરવાની મંજૂરી આપે છે.
અંગ્રેજી મૂળાક્ષરો લેઆઉટ અને વિવિધ Gujarati Keyboard Design સાથે ગુજરાતી કીબોર્ડ મૂળભૂત કીબોર્ડ.

Gujarati Voice Typing Apk : તમે કોઈ પ્રેઝન્ટેશન રજૂ કરી રહ્યાં છો, ભાષણ રેકોર્ડ કરી રહ્યાં છો, કોઈ લેખ ટાઈપ કરી રહ્યાં છો કે મિત્રોને ઈમેલ કરી રહ્યાં છો તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી, New Voice Typing Facility તમારો સમય બચાવવા સાથે તમારા સંચારને સુવ્યવસ્થિત કરવામાં મદદ કરે છે. બચાવી શકે છે. વૉઇસ ટાઇપિંગ તમારા વિચારો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનું સરળ બનાવે છે – તેને તમારા કીબોર્ડ વડે ટાઇપ કરવાના વિચલિત અને કંટાળાજનક કાર્યને બદલે.

Credit App Personal Loan: ક્રેડિટ એપ દ્વારા તમે મેળવી શકો છો 5 લાખ સુધી ની લોન, ક્રેડિટ એપ પર્સનલ લોન માટે કેવી રીતે અરજી કરવી,જાણો વધુ માહિતી.

Gujarati Voice Typing App : તમે કોઈ પ્રેઝન્ટેશન રજૂ કરી રહ્યાં છો, ભાષણ રેકોર્ડ કરી રહ્યાં છો, કોઈ લેખ ટાઈપ કરી રહ્યાં છો કે મિત્રોને ઈમેલ કરી રહ્યાં છો તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી, New Voice Typing Facility તમારો સમય બચાવવા સાથે તમારા સંચારને સુવ્યવસ્થિત કરવામાં મદદ કરે છે. બચાવી શકે છે. વૉઇસ ટાઇપિંગ તમારા વિચારો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનું સરળ બનાવે છે – તેને તમારા કીબોર્ડ વડે ટાઇપ કરવાના વિચલિત અને કંટાળાજનક કાર્યને બદલે.

આજે, મોબાઇલ ફોન પહેલા કરતાં વધુ સર્વવ્યાપક છે. તમારા કોમ્પ્યુટરને તમારી સાથે લઈ જવામાં હવે કોઈ મુશ્કેલી નથી: સંદેશાવ્યવહાર હવે પહેલા કરતા વધુ પ્રવાહી અને ત્વરિત છે, કારણ કે લોકો ઝડપી પ્રતિસાદની ઝડપની અપેક્ષા રાખે છે. સદભાગ્યે, વાણી ઓળખ માત્ર કામ માટે Email કરવા અથવા પેપર લખવા જેવા સૌથી મુશ્કેલ કાર્યોને ઝડપી બનાવે છે, પરંતુ Text Messaging જેવી વસ્તુઓમાંથી પણ મુશ્કેલી દૂર કરે છે – કારણ કે તમારે તમારા બાળક પર શબ્દો લખવાની ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. તે કરવાની કોઈ જરૂર નથી.

અમારો મુખ્ય નિર્દેશ એ છે કે જ્યાં લાગુ પડતું હોય ત્યાં છબીઓ ઉમેરીને વપરાશકર્તાઓ માટે સામગ્રીને વધુ સારી અને વધુ Interactive બનાવવાનો છે. અહીં અને ત્યાં, અંગ્રેજીને સરળ બનાવીને મુદ્દાઓને વધુ સારી રીતે સમજાવવાનો પ્રયાસ કરવામાં આવી રહ્યો છે. મેં અત્યાર સુધી શું કર્યું છે તેના પર મને સૂચનો અને પ્રતિસાદ જોઈએ છે – કૃપા કરીને મને આ લેખ સુધારવામાં સહાય કરો!

Gujarati Voice Typing App ડાઉનલોડ કરવા માટે: અહી ક્લિક કરો

Home Page : Click Here

Highlight Features in the App

વૉઇસ ટ્રાન્સલેટરનું સરળ અને સરળ ઇન્ટરફેસ.
તમે ઑડિઓ કન્વર્ટરનો ઉપયોગ કરીને કોઈપણ Online Media એપ્લિકેશનમાંથી ટેક્સ્ટ કૉપિ અને પેસ્ટ કરી શકો છો.
તમારે અમારી પાસે Voice Message સેવ કરવાનો રહેશે. એપ્લિકેશન અપડેટ સારાંશ બતાવશે. તમે તેને બદલી પણ શકો છો.
વાણી ઓળખનાર તૂટ્યો નથી.
વૉઇસ-ટુ-મેસેજ દુભાષિયાનું ટેક્સ્ટ પાસું સમજવું મુશ્કેલ નથી.
સંદેશાઓ માટેની Sound File સરળતાથી દુભાષિયા સાથે શેર કરી શકાય છે.
અહીં તમે વૉઇસનો ઉપયોગ કરીને ટેક્સ્ટ કમ્પોઝિશનની સંપૂર્ણ સમજ મેળવી શકો છો.

Voice Typing in Gujarati Apk

To download this app, use the following names: Gujarati Voice Typing, Gujarati with All Languages, Speech to Text Gujarati, Gujarati Smart Voice Typing, Gujarati Speech Note, Gujarati Talk to Text, Write SMS by Gujarati Voice, Voice Search Gujarati by, Speak Gujarati Easy Type Gujarati Voice Text Message Voice Translator for all languages.