OnePlus 12 Phone : વનપ્લસ 12 ફોન લોન્ચ થયો, જાણો તેના વિવિધ ફ્યુચર.

OnePlus 12 Phone : ને ધ્યાનમાં લો કે જે આજે સવારે ડેબ્યૂ થયું છે. હું હમણાં થોડા અઠવાડિયાથી તેનું પરીક્ષણ કરી રહ્યો છું અને નિશ્ચિતપણે કહી શકું છું કે તે મેં ઉપયોગમાં લીધેલો સૌથી આકર્ષક Android ફોન છે.

OnePlus 12 Phone

હા, ઘણા ફોન આજકાલ એકસરખા દેખાય છે – આ એક સહિત. પરંતુ તેની વિશેષતાઓ, ગુણવત્તા અને પ્રદર્શન તે જ્યાં અલગ છે. તેનું સ્નેપડ્રેગન 8 જનરલ 3 મોબાઈલ પ્લેટફોર્મ, પ્રોપ્રાઈટરી ટ્રિનિટી એન્જિન, મોબાઈલ માટે 4થી જનરલ હેસલબ્લેડ કેમેરા, 2K 120Hz ProXDR ડિસ્પ્લે, 80W સુપરવોક ફાસ્ટ ચાર્જિંગ અને 50W AIRVOOC વાયરલેસ ચાર્જિંગ બધું જ વીજળીના ઝડપી અને સરળ કામગીરીમાં અનુવાદ કરે છે. મેં અનૌપચારિક રીતે તેને એક વર્ષ જૂના, ટોપ-ઓફ-ધ-લાઇન OnePlus ફોન સામે બેન્ચમાર્ક કર્યું છે જેનો હું ઉપયોગ કરું છું અને પ્રેમ કરું છું, અને તે વેબ પૃષ્ઠો લોડ કરવામાં વધુ ઝડપી હતું. નોંધનીય છે. વિડિઓ અને ટીવી એપ્લિકેશનો તમે આશા કરો છો તેટલી જ ઝડપથી ચાલે છે. સંગીત મોટેથી અને સ્ફટિક સ્પષ્ટ લાગે છે, જેમ કે અલબત્ત અવાજો.

પ્રો-ગ્રેડ કેમેરા OMG-લાયક છે. તેના પોટ્રેટ મોડના ફોટા – લેવા માટેનો મારો મનપસંદ પ્રકાર – મેં જોયેલા અન્ય ફોન કરતાં ફક્ત શ્રેષ્ઠ છે, iPhones નો સમાવેશ થાય છે. OnePlus 12 Phone પૃષ્ઠભૂમિ સરળતાથી અસ્પષ્ટ છે, અગ્રભાગ રેઝર તીક્ષ્ણ છે. ઉપરાંત તે સામાન્ય અન્ય મોડ્સ ઓફર કરે છે, જેમ કે ટિલ્ટ-શિફ્ટ, નાઇટ, પિયાનો, વગેરે – તેમજ ડ્યુઅલ-વ્યૂ વિડિયો મોડ અને ટેક્સ્ટ સ્કેનર જે ખરેખર એક દસ્તાવેજ સ્કેનર છે જે છબીને સાફ કરે છે.

વધુ વાંચો

India vs Syria AFC Asian Cup Live: 1લા હાફમાં 0-0થી હાંફતી શરૂઆત, જાણો વધુ માહિતી.

AP SBTET Result 2024: C16, C20, ER 91 અને ER 2020 માટે ડિપ્લોમા કોર્સનું પરિણામ આઉટ sbtet.ap.gov.in અહીંથી ડાઉનલોડ કરો.

Rashmika Mandanna: રશ્મિકા મંદન્ના ડીપફેક વીડિયોના નિર્માતાની ધરપકડઃ દિલ્હી પોલીસ

આ ફોનના કેમેરાનો વધુ ઉપયોગ કરીશ અને કદાચ તેની સાથે વધુ સારા શોટ્સ મેળવીશ. તેમાં સોનીનો ઉદ્યોગ-પ્રથમ 50MP LYT-808 મુખ્ય કેમેરાનો સમાવેશ થાય છે જેમાં વિશાળ ƒ/1.6 બાકોરું અને 1.25-ઇંચ સેન્સરનું કદ છે, જે પ્રકાશની ખોટની ભરપાઈ કરતી વખતે ક્ષેત્રની વધુ ઊંડાઈ માટે છે. OnePlus 12 Phone ઓછા પ્રકાશના દૃશ્યોમાં પણ, મારી છબીઓ સરસ અને સ્પષ્ટ બહાર આવી. 64MP 3x પેરિસ્કોપ ટેલિફોટો સહિત – સરસ ઝૂમ અને ક્લોઝ-અપ લેન્સ સેટિંગ્સ પણ છે. અન્ય સમીક્ષકોએ ફ્રન્ટ-ફેસિંગ કેમેરાની ટીકા કરી છે, પરંતુ મને લાગે છે કે તે ખૂબ યોગ્ય છે.