India vs Australia AFC Asian Cup: લાઇવ અપડેટ્સ, છેત્રીનું હેડર IND, AUS કબજો જાળવી રાખવા માટે પીડાદાયક છે,જાણો વધુ માહિતી.

India vs Australia AFC Asian Cup ભારત વિ ઓસ્ટ્રેલિયા AFC એશિયન કપ 2023 લાઇવ અપડેટ્સ: અહમદ બિન અલી સ્ટેડિયમથી સીધા જ IND vs AUS ફૂટબોલ મેચના લાઇવ સ્કોર અને લાઇવ અપડેટ્સને અહીં અનુસરો.

India vs Australia AFC Asian Cup 2023

India vs Australia AFC Asian Cup 2023: ભારત શનિવારે કતારના અહેમદ બિન અલી સ્ટેડિયમ ખાતે, ગ્રુપ બીના વિરોધીઓ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે તેમના 2023 એએફસી એશિયન કપ અભિયાનની શરૂઆત કરશે. જેને ડેવિડ વિ ગોલ્યાથ હરીફાઈ તરીકે ઓળખવામાં આવે છે તેમાં, ભારત પાસે આગળ એક વિશાળ કાર્ય હશે, ધ્યાનમાં રાખીને કે તેઓ એવી બાજુનો સામનો કરી રહ્યા છે જે 2022 ફિફા વર્લ્ડ કપ દરમિયાન લિયોનેલ મેસ્સીએ પણ પ્રભાવિત કરી હતી.

ઓસ્ટ્રેલિયા, ઉઝબેકિસ્તાન અને સીરિયાના સમુહમાં સ્થાન પામેલ ભારત નોકઆઉટ માટે ક્વોલિફાય થવા માટે સૌથી ઓછું ફેવરિટ છે. દરમિયાન, તાવીજ સુનીલ છેત્રી પર ઘણું દબાણ આવી શકે છે, જે તેની ઉંમર હોવા છતાં ભારત માટે શ્રેષ્ઠ ખેલાડી રહ્યો છે.

India vs Australia AFC Asian Cup

બીજી તરફ, ઓસ્ટ્રેલિયા 2022 વર્લ્ડ કપના રાઉન્ડ ઓફ 16માં પહોંચ્યું હતું અને હાલમાં તે FIFA રેન્કિંગમાં 25મા ક્રમે છે, જ્યારે ભારત 102મા ક્રમે છે. સોસીરોસ પાસે અનુભવ અને યુવાનીનું સારું મિશ્રણ છે. તેમના 26 ખેલાડીઓમાંથી 19 યુરોપિયન લીગમાં રમે છે અને માત્ર ચાર જ સ્થાનિક A-લીગમાં છે. બાકીના ત્રણ જાપાન અને સાઉદી અરેબિયામાં રમે છે.

વધુ વાંચો

Foreign nationals: વિદેશી નાગરિકો ભારત આવી ગંગા પૂજા અને યજ્ઞ કર્યા છે, અને વિદેશી નાગરિકો સનાતન ધર્મ સંસ્કૃતિ હેઠળ ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓ શીખી રહ્યા છે,જાણો વધુ માહિતી.

Sankranti New update 2024: સંક્રાંતિના શહેરવાસીઓ આવતીકાલે રવિવારે એકઠા થશે,સંક્રાંતિનો સૌથી મોટો કાર્યક્રમ ઈન્દોરના દશેરા મેદાનમાં યોજાશે, જાણો વધુ માહિતી.

CTET Pre Admit Card 2024: જાન્યુઆરી પરીક્ષા સિટી ઇન્ટિમેશન સ્લિપ ડાઉનલોડ કરવા માટે સીધી લિંક તપાસો.CTET પરીક્ષાની સિટી સ્લિપ ctet.nic.in પર બહાર પાડવામાં આવી છે.

India vs Australia AFC Asian Cup ભારત કેટલીક મુખ્ય ઇજાઓ સાથે ટુર્નામેન્ટમાં પ્રવેશ કરે છે. ડિફેન્ડર અનવર અલી, મિડફિલ્ડર જેક્સન સિંઘ અને વિંગર આશિક કુરુનિયા ઈજાના કારણે ટૂર્નામેન્ટમાં ભાગ લેશે નહીં. દરમિયાન, સાહલ અબ્દુલ સમદ ઓપનરની ખોટ કરશે કારણ કે તે હજુ સુધી તેની ઘૂંટીની ઈજામાંથી બહાર આવ્યો નથી.

2011 એશિયન કપના ગ્રુપ સ્ટેજમાં ભારતનો સામનો ઓસ્ટ્રેલિયા સામે થયો હતો, પરંતુ તેનો પરાજય થયો હતો. આગામી મેચ પર બોલતા, છેત્રીએ કહ્યું, “અમને તે સમયે (2011) ઓસ્ટ્રેલિયન ટીમ વિશે વધુ જાણકારી ન હતી… અત્યારે અમારી પાસે જે મિનિટની વિગતો છે તેની સરખામણીમાં. અમે પેલેસ્ટાઈન અને બહેરીન સામેની તેમની મૈત્રીપૂર્ણ મેચ જોઈ છે, અમે જાણીએ છીએ કે કઈ લીગ તેમના ખેલાડીઓ અંદર છે અને તેમના પર વ્યક્તિગત ક્લિપ્સ છે.”

“આ પરિચિતતા સાથે, ભયનું પરિબળ બહાર નીકળી જાય છે… અલબત્ત તે થોડા સ્તરો ઉપર છે… પરંતુ ઓછામાં ઓછું આપણે જાણીએ છીએ કે આપણે શું સામે છીએ,” તેમણે ઉમેર્યું.