schools holiday Five more days IN vacation : દિલ્હીની શાળાઓમાં વધુ પાંચ દિવસનું શિયાળાનું વેકેશન,જાણો વધુ માહિતી.

દિલ્હીની શાળાઓમાં વધુ પાંચ દિવસનું શિયાળાનું વેકેશન :

Delhi schools holiday Five more days IN vacation : શિક્ષણ મંત્રી આતિશીએ સોશિયલ મીડિયા X (Twitter) પર જાહેરાત કરી હતી કે તાપમાનમાં ઘટાડો ન થતા અને ઠંડા પવનોને કારણે , સરકારે દિલ્હીમાં શાળાઓ માટે શિયાળુ વેકેશન વધુ પાંચ દિવસ લંબાવ્યું છે. નર્સરીથી પાંચમા ધોરણ સુધીની રજાઓ આ મહિનાની 12મી તારીખ સુધી લંબાવવામાં આવી છે.

Delhi schools holiday નવી દિલ્હી:

સોમવારથી શાળાઓ સમયપત્રક મુજબ ખુલવાની છે. દિલ્હી ખૂબ જ ઠંડી છે. ધુમ્મસના કારણે વિઝિબિલિટી ઘણી ઓછી છે. દિવસ દરમિયાન સૂર્યપ્રકાશ ખૂબ ઓછો હોય છે. ગાઢ ધુમ્મસના કારણે વિમાનો અને ટ્રેનો ખોરવાઈ રહી છે. આ સાથે શિક્ષણ વિભાગે શિયાળુ વેકેશન લંબાવવાનો નિર્ણય લીધો છે.

schools holiday ; શનિવારે શિક્ષણ નિયામક દ્વારા 10 જાન્યુઆરી સુધી શાળાઓ બંધ રાખવાનો આદેશ જારી કરવામાં આવ્યો હતો. પરંતુ તે તરત જ પાછી ખેંચી લેવામાં આવી હતી. ભૂલ થઈ હોવાનું જાણવા મળે છે અને રજાઓ લંબાવવા અંગેનો અંતિમ નિર્ણય રવિવારે લેવામાં આવશે.