IIT Gandhinagar Recruitment 2023: આઇઆઇટી ગાંધીનગર ભરતી, ₹30,000 ના માસિક પગાર સાથે 12મું પાસ અને વધુ માટે નોકરીની તક

IIT Gandhinagar Recruitment 2023: IIT ગાંધીનગરની નવીનતમ ભરતી ડ્રાઇવમાં રોજગારની આકર્ષક તકોનું અન્વેષણ કરો. ઉપલબ્ધ હોદ્દાઓ, પાત્રતા માપદંડો, પગારની વિગતો અને અરજી પ્રક્રિયા વિશે જાણો. ભારતની અગ્રણી સંસ્થાઓમાંની એક સાથે કામ કરવાની આ તક ગુમાવશો નહીં.

આશાસ્પદ નોકરીની તક શોધી રહ્યાં છો? IIT ગાંધીનગરની તાજેતરની ભરતી ડ્રાઇવ તે જ પ્રદાન કરવા માટે અહીં છે. ભલે તમે 12મું પાસ ઉમેદવાર હોવ અથવા તમારી પાસે ઉચ્ચ ડિગ્રી હોય, પ્રતિષ્ઠિત ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલૉજી એવા વ્યક્તિઓ માટે વિવિધ હોદ્દાઓ ઓફર કરે છે જે લાભદાયી કારકિર્દીની શોધ કરે છે. આ લેખ IIT ગાંધીનગરની ભરતી, નિર્ણાયક તારીખો, પાત્રતાના માપદંડો, પગાર પેકેજો અને અરજી પ્રક્રિયાને હાઇલાઇટ કરતી વિશિષ્ટતાઓનું વર્ણન કરે છે.

IIT Gandhinagar Recruitment 2023 | IIT ગાંધીનગર ભરતી

ભરતી સંસ્થાઆઇઆઇટી ગાંધીનગર ભરતી 2023
પોસ્ટનું નામવિવિધ પોસ્ટ્સ  
ખાલી જગ્યાઓજરૂરિયાત મુજબ
જોબ સ્થાનભારત
અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખસંપૂર્ણ સૂચના વાંચો
લાગુ કરવાની રીતઑફલાઇન
અરજી કરવાની લિન્કhttps://iitgn.ac.in/careers/staff

IIT Gandhinagar Bharti મહત્વનીતારીખોઅનેઅરજીનીવિગતો

ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નૉલૉજી દ્વારા 14 ઑગસ્ટ 2023 ના રોજ ભરતીની સૂચના જારી કરવામાં આવી હતી. એપ્લિકેશન વિન્ડો તે જ દિવસે ખુલે છે અને 22 ઓગસ્ટ 2023 સુધી લંબાય છે. અરજદારોને સત્તાવાર વેબસાઇટ (https://iitgn.ac.in/) ની મુલાકાત લેવા પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવે છે. ઓનલાઇન ફોર્મ સબમિશન માટે.

IIT ગાંધીનગર એથ્લેટિક કોચિંગ, બેડમિન્ટન કોચિંગ, બાસ્કેટબોલ કોચિંગ, વોલીબોલ કોચિંગ, ટેબલ ટેનિસ કોચિંગ, સ્ક્વોશ કોચિંગ, લૉન ટેનિસ કોચિંગ, વેઇટ લિફ્ટિંગ કોચિંગ, જિમ સૂચના અને યોગ સૂચના સહિત વિવિધ ક્ષેત્રોમાં પોઝિશન ઓફર કરે છે. દરેક ભૂમિકા ચોક્કસ લાયકાતો અને કૌશલ્યોની માંગ કરે છે.

IIT ગાંધીનગરભરતીપાત્રતામાપદંડ

પદના આધારે પાત્રતાની જરૂરિયાતો બદલાય છે. 12 પાસ ઉમેદવારોથી લઈને સ્નાતક સુધી, દરેક પોસ્ટની અલગ શૈક્ષણિક પૂર્વજરૂરીયાતો હોય છે. તમારી યોગ્યતા સુનિશ્ચિત કરવા માટે, સત્તાવાર વેબસાઇટ પર આપવામાં આવેલી વિગતવાર જાહેરાતનો સંદર્ભ લો.

IIT Gandhinagar Recruitment 2023 આકર્ષક પગાર પેકેજો

પસંદગી પર, ઉમેદવારો દરેક પોસ્ટ માટે ₹30,000 ના નિશ્ચિત માસિક પગારની અપેક્ષા રાખી શકે છે. આ આકર્ષક વળતર સુનિશ્ચિત કરે છે કે તમારા પ્રયત્નોને યોગ્ય વળતર મળે છે.

વયમર્યાદાઅનેઅરજીફી

લઘુત્તમ વય મર્યાદાથી વિપરીત, અરજદારો માટે મહત્તમ વય મર્યાદા 40 વર્ષ છે. વધુમાં, IIT ગાંધીનગરે તમામ કેટેગરીઓ માટે અરજી ફી માફ કરી દીધી છે, જે તેને તમામ ઉમેદવારો માટે સુલભ તક બનાવે છે.

પસંદગીપ્રક્રિયાઅનેકરારનીવિગતો

પસંદગી પ્રક્રિયામાં પ્રેક્ટિકલ કસોટી અને પછી ઇન્ટરવ્યુનો સમાવેશ થાય છે. સફળ ઉમેદવારોને શરૂઆતમાં બે વર્ષનો કોન્ટ્રાક્ટ ઓફર કરવામાં આવશે, જે પછીથી વાર્ષિક રિન્યુ કરી શકાશે. આ નોકરીની સુરક્ષા અને પ્રતિષ્ઠિત સંસ્થા સાથે લાંબા ગાળાના જોડાણની તક સુનિશ્ચિત કરે છે.

IIT ગાંધીનગરભરતી જરૂરીદસ્તાવેજો

 • અરજદારોએ તેમના બાયોડેટા
 • પાસપોર્ટ-સાઇઝનો ફોટોગ્રાફ
 • સહી
 • ઓળખનો પુરાવો (આધાર કાર્ડ/ચૂંટણી કાર્ડ/ડ્રાઇવિંગ લાયસન્સ)
 • શૈક્ષણિક ટ્રાન્સક્રિપ્ટ
 • ડિગ્રી
 • જાતિ પ્રમાણપત્ર અને અન્ય જરૂરી ઓળખપત્રો સહિત વિવિધ દસ્તાવેજો સબમિટ કરવા જરૂરી છે.

IIT ગાંધીનગરભરતીઅરજીપ્રક્રિયા (How to Apply IIT Gandhinagar Recruitment 2023)

અરજી કરવા માટે, આ પગલાં અનુસરો:

 • જાહેરાત ડાઉનલોડ કરો અને તમારી યોગ્યતા ચકાસો.
 • IIT ગાંધીનગરની સત્તાવાર વેબસાઇટ (https://iitgn.ac.in/) ની મુલાકાત લો અને “ભરતી” વિભાગ પર નેવિગેટ કરો.
 • “ઑનલાઇન અરજી કરો” પર ક્લિક કરો અને તમારી ઇચ્છિત પોસ્ટ પસંદ કરો.
 • અરજી ફોર્મ ભરો, જરૂરી દસ્તાવેજો અપલોડ કરો અને સબમિટ કરો.

નિષ્કર્ષ:

આઇઆઇટી ગાંધીનગરની ભરતી (IIT Gandhinagar Recruitment 2023) ઝુંબેશ 12મું પાસ ઉમેદવારો અને સ્નાતકો સહિત નોકરી શોધનારાઓ માટે એક પ્રતિષ્ઠિત સંસ્થાનો ભાગ બનવાની નોંધપાત્ર તક રજૂ કરે છે. સ્પર્ધાત્મક વેતન, પારદર્શક પસંદગી પ્રક્રિયા અને લાંબા ગાળાના જોડાણની તક સાથે, આ ભરતી વૃદ્ધિ અને સર્વસમાવેશકતાની ભાવનાને મૂર્ત બનાવે છે. IIT ગાંધીનગરના સમર્પિત વ્યાવસાયિકોની રેન્કમાં જોડાવાની તમારી તક ગુમાવશો નહીં – આજે જ અરજી કરો અને પરિપૂર્ણ કારકિર્દીની નજીક એક પગલું ભરો.

સત્તાવાર વેબસાઇટઅહીં ક્લિક કરો
ઓનલાઈન અરજી કરોઅહીં ક્લિક કરો

Leave a Comment